BTicino เมนเซอร์กิตเบรกเกอร์ป้องกันไฟรั่ว/ไฟดูด (RCD) ชนิด 4P 63A 30mA (แบบเกาะราง) | GE743AC63
SKU : GE743AC63
ขายแล้ว 0 ชิ้น
แชร์
จำนวน
เตือนฉันเมื่อมีสินค้า
แจ้งอีเมลของคุณไว้ เราจะส่งข้อความแจ้งเตือนคุณเมื่อมีสินค้า
เตือนฉัน
แบรนด์:
BTICINO
หมวดหมู่:
BTicino
Circuit Breaker
ตู้ไฟฟ้าและเบรกเกอร์
Residual Current Device (RCD)
RCCB
แชร์
Product description
BTicino เมนเซอร์กิตเบรกเกอร์ป้องกันไฟรั่ว/ไฟดูด (RCD)
ชนิด 4โพล 63แอมป์ 30mA BTDIN (แบบเกาะราง)
รุ่น GE743AC63 l Ucanbuys
RCD ป้องกันไฟรั่ว/ไฟลัดวงจร แต่ไม่ป้องกันไฟเกิน
RCD
อุปกรณ์ป้องกันไฟรั่ว/ไฟดูด
2 Pole
BTDIN
GE743AC63
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
-25%
Schneider Electric Residual current circuit breaker (RCCB), Acti9 iID, 2P, 40A, Type A, 30mA | A9R51240
-25%
Schneider Electric ชุดเบรกเกอร์ MCB Type AC + Acti9 RCCB ilD Type B สำหรับ EV Charger
-25%
Schneider Electric ชุดเบรกเกอร์ MCB TypeAC 3P 40A+ Acti9 RCCB ilD Type B 4P, 40A, สำหรับ EV Charger
-25%