BTicino อุปกรณ์เสริมสำหรับตู้คอนซูมเมอร์ (แบบเกาะราง) Busbar 15 Ways 100A รุ่น BTC15PIN100
SKU : BTC15PIN100
ขายแล้ว 0 ชิ้น
แชร์
จำนวน
มีสินค้าอยู่ในคลัง 62 ชิ้น
แบรนด์:
BTICINO
หมวดหมู่:
BTicino
Accessories
ตู้ไฟฟ้าและเบรกเกอร์
Consumer Unit
BTDIN
Consumer Unit Set
BTDIN
แชร์
Product description
อุปกรณ์เสริมสำหรับตู้คอนซูมเมอร์ (แบบเกาะราง) Busbar 15 Ways 100A
รุ่น BTC15PIN100
มั่นใจในความปลอดภัย
ผ่านการรับรองมาตรฐาน มอก.
ควบคุมไฟฟ้าแรงดันต่ำ
อุปกรณ์เสริมสำหรับตู้คอนซูมเมอร์
ตู้ไฟ
ระบบแบบเกาะราง
BTC15PIN100
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
-25%
Schneider Electric Residual current circuit breaker (RCCB), Acti9 iID, 2P, 40A, Type A, 30mA | A9R51240
-25%
Schneider Electric ชุดเบรกเกอร์ MCB Type AC + Acti9 RCCB ilD Type B สำหรับ EV Charger
-25%
Schneider Electric ชุดเบรกเกอร์ MCB TypeAC 3P 40A+ Acti9 RCCB ilD Type B 4P, 40A, สำหรับ EV Charger
-25%